PhimMoi
Tạm Biệt Emmanuelle

Tạm Biệt Emmanuelle

Emmanuelle 3

👉Xem tập mới nhất tại Tạm Biệt Emmanuelle PhimMoi.
Năm1977HDThời lượng100 phút0 lượt xem
0.0 / 10 · 0 đánh giá
Chia sẻ
Quốc gia:Pháp

Diễn viên

Đạo diễn

Danh sách tập phim

Thông tin phim Tạm Biệt Emmanuelle

Tên phim
Tạm Biệt Emmanuelle
Tên gốc
Emmanuelle 3
Định dạng
Phim lẻ
Trạng thái
Hoàn tất
Thời lượng
100 phút
Năm phát hành
1977
Chất lượng
HD
Ngôn ngữ
Vietsub
Quốc gia
Pháp
Đạo diễn
François Leterrier
Điểm TMDB
4.6/10 (87 đánh giá)
Server
Vietsub #1
Cập nhật
23/10/2026

Nội dung phim: Tạm Biệt Emmanuelle (Emmanuelle 3)

Cuộc dạo chơi cuối cùng của Kristel với tư cách Emmanuelle là khi cô trở lại Pháp để xuất hiện trong phần 3: Goodbye, Emmanuelle (1977) lại là sự khởi đầu của một thương hiệu ăn khách mà đến nay đã đẻ ra hơn 60 bộ phim ăn theo của đủ mọi quốc tịch, đủ mọi thể loại từ kinh dị cho đến giả tưởng. Còn gì đọng lại sau khi xem Emmanuelle? Đó là ca khúc chủ đề bất hủ Emmanuelle do ca nhạc sĩ người Pháp Pierre Bachelet sáng tác và trình bày. Với chất giọng trầm ấm ngọt ngào, Bachelet đã biến Emmanuelle trở thành một trong những ca khúc nhạc phim nổi tiếng và được biết đến nhiều nhất trên thế giới. Tạm biệt, Emmanuelle

Câu hỏi thường gặp về Tạm Biệt Emmanuelle

Tạm Biệt Emmanuelle dài bao lâu?

Tạm Biệt Emmanuelle là phim lẻ với thời lượng 100 phút, phát hành năm 1977.

Xem Tạm Biệt Emmanuelle Vietsub ở đâu?

Bạn có thể xem Tạm Biệt Emmanuelle miễn phí tại PhimMoi với chất lượng HD, bản Vietsub, hỗ trợ điện thoại, máy tính và TV.

Tạm Biệt Emmanuelle thuộc thể loại gì, nước nào sản xuất?

Tạm Biệt Emmanuelle thuộc thể loại Tình Bạn, Chính Kịch, sản xuất tại Pháp năm 1977.

Tạm Biệt Emmanuelle do ai đóng chính và ai đạo diễn?

Phim có sự tham gia của Sylvia Kristel, Umberto Orsini, Jean-Pierre Bouvier, Alexandra Stewart, Olga Georges-Picot; đạo diễn François Leterrier.

Bình luận

0
Chưa có bình luận. Hãy là người đầu tiên 💬

Phim cùng thể loại