PhimMoi
Vạch Tội

Vạch Tội

Shadow of Justice

👉Xem tập mới nhất tại Vạch Tội PhimMoi.
Năm2021Tập32 / 32HDThời lượng42 phút0 lượt xem
0.0 / 10 · 0 đánh giá
Chia sẻ
Quốc gia:Hồng Kông

Diễn viên

Đạo diễn

Danh sách tập phim

Thông tin phim Vạch Tội

Tên phim
Vạch Tội
Tên gốc
Shadow of Justice
Định dạng
Phim bộ
Trạng thái
Hoàn tất
Số tập
Hoàn Tất (32/32) / 32 tập
Thời lượng
42 phút
Năm phát hành
2021
Chất lượng
HD
Ngôn ngữ
Lồng tiếng
Quốc gia
Hồng Kông
Đạo diễn
Andy Yiu-Chuen Chan
Diễn viên
Bobby Au-Yeung Tsan-wah, Joe Ma Tak-Chung, Joey Meng Yee-Man, Jeannie Chan, Mat Yeung Ming, Ngo Ka-Nin, Winki Lai, Timothy Cheng Chi-Sing, Cheung Kwok-Keung, Griselda Yeung, Willie Lau, Fanny Lee Man-Fan, Stephen Ho Kai-Nam, Celine Ma Tai-Lo, Man Yeung Ching-Wah, Thomas Sin Ho-Ying, Kong Fu-Keung, Michael Wai Chi-Ho, Chiu Lok Yin, Fanny Ip Hoi-Yan, Amigo Choi, Erica Chan, Alex Tse Ho-Yat, Eddie Ho Wai-Yip, Billy Cheung Poon Lap, Kitterick Yiu, Geoffrey Wong Chi-Hung, Bobo Yeung Ka Po, Jimmy Au Shui-Wai, Tony Chui
Server
Lồng tiếng #1
Cập nhật
23/10/2026

Nội dung phim: Vạch Tội (Shadow of Justice)

Vạn Ỷ Văn đánh dấu lần hợp tác trở lại với “vua hài” Âu Dương Chấn Hoa, qua hình tượng nữ cảnh sát vô cùng quyến rũ, trong bộ phim “Vạch tội”. Tổng thanh tra, tổ bảo vệ yếu nhân, Âu Dương Thông (do Âu Dương Chấn Hoa đóng) sắp thi thăng chức, nhưng trong lúc tiền đồ đang rộng mở thì một chuyện bất ngờ xảy ra, buộc anh phải xin điều chuyển công tác sang đơn vị mới, Bộ Giao thông Đông Cửu Long. Tại đây, anh làm quen với Cảnh ty Từ Hy Di (do Vạn Ỷ Văn đóng) thuộc tổ trọng án Đông Cửu Long. Thông và Di cùng phá nhiều phi vụ phức tạp, càng lúc càng hiểu nhau, trở thành cặp bài trùng. Mặt khác, vì lời hứa với người quá cố, Thông phải hết lòng quan tâm Thường Tiếu (do Trần Oánh đóng). Tuy nhiên, Tiếu lại cho rằng Thông đã phá nát hạnh phúc gia đình cô. Do đó, Tiếu luôn tìm cách chống đối Thông.

Câu hỏi thường gặp về Vạch Tội

Vạch Tội có bao nhiêu tập?

Vạch Tội có tổng cộng 32 tập, hiện đã cập nhật Hoàn Tất (32/32), mỗi tập khoảng 42 phút.

Xem Vạch Tội Lồng Tiếng ở đâu?

Bạn có thể xem Vạch Tội miễn phí tại PhimMoi với chất lượng HD, bản Lồng Tiếng, hỗ trợ điện thoại, máy tính và TV.

Vạch Tội thuộc thể loại gì, nước nào sản xuất?

Vạch Tội thuộc thể loại Hình Sự, Hành Động, Chính Kịch, sản xuất tại Hồng Kông năm 2021.

Vạch Tội do ai đóng chính và ai đạo diễn?

Phim có sự tham gia của Bobby Au-Yeung Tsan-wah, Joe Ma Tak-Chung, Joey Meng Yee-Man, Jeannie Chan, Mat Yeung Ming; đạo diễn Andy Yiu-Chuen Chan.

Vạch Tội đã hoàn tất chưa?

Vạch Tội đã chiếu trọn bộ 32 tập, bạn có thể xem liên tục từ đầu đến cuối.

Bình luận

0
Chưa có bình luận. Hãy là người đầu tiên 💬

Phim cùng thể loại