PhimMoi
Transformers Một

Transformers Một

Transformers One

👉Xem tập mới nhất tại Transformers Một PhimMoi.
Năm2024TậpFullHDThời lượng104 phút0 lượt xem
0.0 / 10 · 0 đánh giá
Chia sẻ
Quốc gia:Âu Mỹ

Diễn viên

Đạo diễn

Danh sách tập phim

Thông tin phim Transformers Một

Tên phim
Transformers Một
Tên gốc
Transformers One
Định dạng
Hoạt hình
Trạng thái
Hoàn tất
Số tập
Full / 1 tập
Thời lượng
104 phút
Năm phát hành
2024
Chất lượng
HD
Ngôn ngữ
Vietsub + Lồng tiếng
Quốc gia
Âu Mỹ
Đạo diễn
Josh Cooley
Điểm TMDB
8.0/10 (1.714 đánh giá)
Server
Lồng Tiếng #1, Vietsub #1
Cập nhật
23/10/2026

Nội dung phim: Transformers Một (Transformers One)

Câu chuyện về nguồn gốc chưa từng được hé lộ của Optimus Prime và Megatron. Hai nhân vật được biết đến như những kẻ thù truyền kiếp, nhưng cũng từng là những người anh em gắn bó, đã thay đổi vận mệnh của Cybertron mãi mãi.

Câu hỏi thường gặp về Transformers Một

Transformers Một có bao nhiêu tập?

Transformers Một có tổng cộng 1 tập, hiện đã cập nhật Full, mỗi tập khoảng 104 phút.

Xem Transformers Một Vietsub + Lồng Tiếng ở đâu?

Bạn có thể xem Transformers Một miễn phí tại PhimMoi với chất lượng HD, bản Vietsub + Lồng Tiếng, có 2 server dự phòng (Lồng Tiếng #1, Vietsub #1), hỗ trợ điện thoại, máy tính và TV.

Transformers Một thuộc thể loại gì, nước nào sản xuất?

Transformers Một thuộc thể loại Gia Đình, Viễn Tưởng, Phiêu Lưu, Hoạt Hình, sản xuất tại Âu Mỹ năm 2024.

Transformers Một do ai đóng chính và ai đạo diễn?

Phim có sự tham gia của Chris Hemsworth, Brian Tyree Henry, Scarlett Johansson, Keegan-Michael Key, Jon Hamm; đạo diễn Josh Cooley.

Transformers Một đã hoàn tất chưa?

Transformers Một đã chiếu trọn bộ 1 tập, bạn có thể xem liên tục từ đầu đến cuối.

Bình luận

0
Chưa có bình luận. Hãy là người đầu tiên 💬

Phim cùng thể loại