PhimMoi
Trạm Cấp Cứu

Trạm Cấp Cứu

Trauma Center

👉Xem tập mới nhất tại Trạm Cấp Cứu PhimMoi.
Năm2019HDThời lượng87 phút0 lượt xem
0.0 / 10 · 0 đánh giá
Chia sẻ

Diễn viên

Đạo diễn

Danh sách tập phim

Thông tin phim Trạm Cấp Cứu

Tên phim
Trạm Cấp Cứu
Tên gốc
Trauma Center
Định dạng
Phim lẻ
Trạng thái
Hoàn tất
Thời lượng
87 phút
Năm phát hành
2019
Chất lượng
HD
Ngôn ngữ
Thuyết Minh
Đạo diễn
Matt Eskandari
Diễn viên
Nicky Whelan, Bruce Willis, Steve Guttenberg, Tito Ortiz, Texas Battle, Roman Mitichyan, Tyler Jon Olson, Catherine Davis, Sergio Rizzuto, Lala Kent, Lydia Styslinger, Jaime Irizarry, Lynn Gilmartin, Leslee Emmett, Jonathan Galanis, Carroll 'Pinky' Duwart III, Koldo Fombellida, Katira Maria, Alanna Tremblay, Samantha Rakell, Adam Huel Potter, Jesse Pruett, David B. Meadows, Heather Johansen, Kathryn Wrenn Woods, Jean Pierre Prats, Orlando Rodriguez, Don Abbatiello
Điểm TMDB
5.4/10 (409 đánh giá)
Server
Thuyết minh #1
Cập nhật
23/10/2026

Nội dung phim: Trạm Cấp Cứu (Trauma Center)

Một mình và bị mắc kẹt trong khu cách ly bệnh viện bị khóa trong một đêm, một phụ nữ trẻ bị thương phải thoát khỏi một cặp sát thủ độc ác, người sau khi có bằng chứng duy nhất có thể ám chỉ họ trong một vụ giết người ghê rợn – viên đạn vào chân cô. May mắn thay, một cảnh sát kỳ cựu được giao nhiệm vụ bảo vệ cô, và anh trở thành người bảo vệ cô khi màn đêm trở nên nguy hiểm hơn.

Câu hỏi thường gặp về Trạm Cấp Cứu

Trạm Cấp Cứu dài bao lâu?

Trạm Cấp Cứu là phim lẻ với thời lượng 87 phút, phát hành năm 2019.

Xem Trạm Cấp Cứu Thuyết Minh ở đâu?

Bạn có thể xem Trạm Cấp Cứu miễn phí tại PhimMoi với chất lượng HD, bản Thuyết Minh, hỗ trợ điện thoại, máy tính và TV.

Trạm Cấp Cứu thuộc thể loại gì, nước nào sản xuất?

Trạm Cấp Cứu thuộc thể loại Hành Động, Phim Nhạc, sản xuất tại Âu Mỹ, Puerto Rico năm 2019.

Trạm Cấp Cứu do ai đóng chính và ai đạo diễn?

Phim có sự tham gia của Nicky Whelan, Bruce Willis, Steve Guttenberg, Tito Ortiz, Texas Battle; đạo diễn Matt Eskandari.

Bình luận

0
Chưa có bình luận. Hãy là người đầu tiên 💬

Phim cùng thể loại