PhimMoi
Thư Gửi Momo

Thư Gửi Momo

ももへの手紙

👉Xem tập mới nhất tại Thư Gửi Momo PhimMoi.
Năm2012TậpFullHDThời lượng120 phút0 lượt xem
0.0 / 10 · 0 đánh giá
Chia sẻ
Quốc gia:Nhật Bản

Diễn viên

Đạo diễn

Danh sách tập phim

Thông tin phim Thư Gửi Momo

Tên phim
Thư Gửi Momo
Tên gốc
ももへの手紙
Định dạng
Hoạt hình
Trạng thái
Hoàn tất
Số tập
Full / 1 tập
Thời lượng
120 phút
Năm phát hành
2012
Chất lượng
HD
Ngôn ngữ
Vietsub
Quốc gia
Nhật Bản
Đạo diễn
沖浦啓之
Điểm TMDB
7.3/10 (402 đánh giá)
Server
Vietsub
Cập nhật
23/10/2026

Nội dung phim: Thư Gửi Momo (ももへの手紙)

Cuộc sống của một cô bé 11 tuổi nhút nhát bước sang một bước ngoặt kỳ lạ khi cô phát hiện ra ba con yêu tinh đói sống trên gác mái của ngôi nhà mới của mình. Cô nhớ cuộc sống cũ của mình. Cô ấy nhớ cha mình rất nhiều. Cho đến khi cô ấy kết bạn với ma cà rồng mới.

Câu hỏi thường gặp về Thư Gửi Momo

Thư Gửi Momo có bao nhiêu tập?

Thư Gửi Momo có tổng cộng 1 tập, hiện đã cập nhật Full, mỗi tập khoảng 120 phút.

Xem Thư Gửi Momo Vietsub ở đâu?

Bạn có thể xem Thư Gửi Momo miễn phí tại PhimMoi với chất lượng HD, bản Vietsub, hỗ trợ điện thoại, máy tính và TV.

Thư Gửi Momo thuộc thể loại gì, nước nào sản xuất?

Thư Gửi Momo thuộc thể loại Phiêu Lưu, Hoạt Hình, Giả Tưởng, sản xuất tại Nhật Bản năm 2012.

Thư Gửi Momo do ai đóng chính và ai đạo diễn?

Phim có sự tham gia của 美山加恋, 優香, 西田敏行, 山寺宏一, チョー; đạo diễn 沖浦啓之.

Thư Gửi Momo đã hoàn tất chưa?

Thư Gửi Momo đã chiếu trọn bộ 1 tập, bạn có thể xem liên tục từ đầu đến cuối.

Bình luận

0
Chưa có bình luận. Hãy là người đầu tiên 💬

Phim cùng thể loại