PhimMoi
Sụp Đổ

Sụp Đổ

Falling Down

👉Xem tập mới nhất tại Sụp Đổ PhimMoi.
Năm1993HDThời lượng113 phút0 lượt xem
0.0 / 10 · 0 đánh giá
Chia sẻ
Quốc gia:Âu MỹPháp

Diễn viên

Đạo diễn

Danh sách tập phim

Thông tin phim Sụp Đổ

Tên phim
Sụp Đổ
Tên gốc
Falling Down
Định dạng
Phim lẻ
Trạng thái
Hoàn tất
Thời lượng
113 phút
Năm phát hành
1993
Chất lượng
HD
Ngôn ngữ
Vietsub
Quốc gia
Âu Mỹ, Pháp
Đạo diễn
Joel Schumacher
Diễn viên
Michael Douglas, Robert Duvall, Barbara Hershey, Rachel Ticotin, Tuesday Weld, Frederic Forrest, Lois Smith, Joey Singer, Ebbe Roe Smith, Michael Paul Chan, Raymond J. Barry, D.W. Moffett, Steve Park, Kimberly Scott, James Keane, Macon McCalman, Richard Montoya, Bruce Beatty, Matthew Saks, Agustin Rodriguez, Eddie Frias, Pat Romano, Julian Scott Urena, Karina Arroyave, Irene Olga López, Benjamin Mouton, Dean Hallo, James Morrison, John Fleck, Brent Hinkley
Điểm TMDB
7.4/10 (4.258 đánh giá)
Server
Vietsub #1
Cập nhật
23/10/2026

Nội dung phim: Sụp Đổ (Falling Down)

Một người đàn ông trung tuần, vợ ly dị, mỗi tuần chỉ được phép đến thăm con một lần, lại bị thất nghiệp, nỗi uất hận của ông lên đến tột đỉnh khi bị kẹt xe giữa buổi trưa nắng gắt, ông bỏ mặc chiếc xe và đi bộ về nhà. Trên đường đi, ông dồn mọi uất ức vào những gì gặp trên đường...

Câu hỏi thường gặp về Sụp Đổ

Sụp Đổ dài bao lâu?

Sụp Đổ là phim lẻ với thời lượng 113 phút, phát hành năm 1993.

Xem Sụp Đổ Vietsub ở đâu?

Bạn có thể xem Sụp Đổ miễn phí tại PhimMoi với chất lượng HD, bản Vietsub, hỗ trợ điện thoại, máy tính và TV.

Sụp Đổ thuộc thể loại gì, nước nào sản xuất?

Sụp Đổ thuộc thể loại Hình Sự, Chính Kịch, Phim Nhạc, sản xuất tại Âu Mỹ, Pháp năm 1993.

Sụp Đổ do ai đóng chính và ai đạo diễn?

Phim có sự tham gia của Michael Douglas, Robert Duvall, Barbara Hershey, Rachel Ticotin, Tuesday Weld; đạo diễn Joel Schumacher.

Bình luận

0
Chưa có bình luận. Hãy là người đầu tiên 💬

Phim cùng thể loại