PhimMoi
Sát Nhân Lưỡi Cưa

Sát Nhân Lưỡi Cưa

Leatherface

👉Xem tập mới nhất tại Sát Nhân Lưỡi Cưa PhimMoi.
Năm2017HDThời lượng88 phút0 lượt xem
0.0 / 10 · 0 đánh giá
Chia sẻ
Quốc gia:Âu Mỹ

Diễn viên

Đạo diễn

Danh sách tập phim

Thông tin phim Sát Nhân Lưỡi Cưa

Tên phim
Sát Nhân Lưỡi Cưa
Tên gốc
Leatherface
Định dạng
Phim lẻ
Trạng thái
Hoàn tất
Thời lượng
88 phút
Năm phát hành
2017
Chất lượng
HD
Ngôn ngữ
Vietsub
Quốc gia
Âu Mỹ
Đạo diễn
Alexandre Bustillo, Julien Maury
Diễn viên
Stephen Dorff, Vanessa Grasse, Sam Strike, Lili Taylor, James Bloor, Jessica Madsen, Sam Coleman, Lorina Kamburova, Christopher Adamson, Finn Jones, Borisa Tyutyundzhieva, Velizar Binev, Vladimir Mihaylov, Simona Williams, Dimo Alexiev, Nathan Cooper, Dejan Angelov, Julian Kostov, Venelina Ghiaourov, Velizar Peev, Nicole Andrews, Ian Fisher, Hristo Milev, Boris Kabakchiev, Eduard Parsehyan, Todor Berov, Brian Terrance, Elena Zamyarkova
Điểm TMDB
5.6/10 (1.450 đánh giá)
Server
Vietsub #1
Cập nhật
23/10/2026

Nội dung phim: Sát Nhân Lưỡi Cưa (Leatherface)

Phim Leatherface là ngoại truyện của một trong những series phim kinh dị nổi tiếng nhất thế giới: The Texas Chainsaw Massacre kể về nguồn gốc của tên sát nhân hàng loạt đáng sợ có biệt danh Lưỡi cưa Texas, một kẻ thích giết người rồi lột da mặt họ để sưu tầm mặt nạ. Mọi sự bắt đầu với Leatherface trong những năm thiếu niên. Cậu đang cư trú trong viện tâm thần và vào một ngày, cậu đã trốn thoát cùng các bạn cùng phòng Bud (Sam Coleman), Ike (James Bloor) và Clarice (Jessica Madsen). Trên đường chạy trốn, họ đã bắt cóc y tá Lizzy (Vannesa Grasse) và đẩy cô vào một chuyến đi kinh hoàng. Khi bị Hal Hartman (Stephen Dorff) – một người thực thi pháp luật đầy thù hận, Jackson đã giết Hal. Việc này đã phá hủy tâm trí của Jackson, biến cậu thành con quái vật chuyên giết người bằng cưa máy và lột da nạn nhân để sưu tập. Biệt danh Leatherface đi liền với Jackson từ đó.

Câu hỏi thường gặp về Sát Nhân Lưỡi Cưa

Sát Nhân Lưỡi Cưa dài bao lâu?

Sát Nhân Lưỡi Cưa là phim lẻ với thời lượng 88 phút, phát hành năm 2017.

Xem Sát Nhân Lưỡi Cưa Vietsub ở đâu?

Bạn có thể xem Sát Nhân Lưỡi Cưa miễn phí tại PhimMoi với chất lượng HD, bản Vietsub, hỗ trợ điện thoại, máy tính và TV.

Sát Nhân Lưỡi Cưa thuộc thể loại gì, nước nào sản xuất?

Sát Nhân Lưỡi Cưa thuộc thể loại Hình Sự, Kinh Dị, Chính Kịch, Phim Nhạc, sản xuất tại Âu Mỹ năm 2017.

Sát Nhân Lưỡi Cưa do ai đóng chính và ai đạo diễn?

Phim có sự tham gia của Stephen Dorff, Vanessa Grasse, Sam Strike, Lili Taylor, James Bloor; đạo diễn Alexandre Bustillo, Julien Maury.

Bình luận

0
Chưa có bình luận. Hãy là người đầu tiên 💬

Phim cùng thể loại