Diễn viên
Đạo diễn
Danh sách tập phim
Thông tin phim Phép Thuật - Phần 2
- Tên phim
- Phép Thuật - Phần 2
- Tên gốc
- Charmed - Season 2
- Định dạng
- Phim bộ
- Trạng thái
- Hoàn tất
- Số tập
- Hoàn Tất (22/22) / 22 tập
- Thời lượng
- 43 phút
- Năm phát hành
- 1999
- Chất lượng
- HD
- Ngôn ngữ
- Vietsub
- Thể loại
- Hài, Viễn Tưởng, Chính Kịch, Bí Ẩn
- Quốc gia
- Âu Mỹ
- Đạo diễn
- Craig Zisk, John Behring, Kevin Inch, Richard Compton, Martha Mitchell, James L. Conway, Mel Damski, Michael Zinberg, Anson Williams, Don Kurt, Jon Paré, James A. Contner, Jim Conner, Michael Schultz, Joel J. Feigenbaum, Shannen Doherty
- Diễn viên
- Holly Marie Combs, Alyssa Milano, Rose McGowan, Brian Krause, Kaley Cuoco
- Điểm TMDB
- 7.4/10 (2.567 đánh giá)
- Server
- Vietsub #1
- Cập nhật
- 23/10/2026
Nội dung phim: Phép Thuật - Phần 2 (Charmed - Season 2)
Câu hỏi thường gặp về Phép Thuật - Phần 2
Phép Thuật - Phần 2 có bao nhiêu tập?
Phép Thuật - Phần 2 có tổng cộng 22 tập, hiện đã cập nhật Hoàn Tất (22/22), mỗi tập khoảng 43 phút.
Xem Phép Thuật - Phần 2 Vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem Phép Thuật - Phần 2 miễn phí tại PhimMoi với chất lượng HD, bản Vietsub, hỗ trợ điện thoại, máy tính và TV.
Phép Thuật - Phần 2 thuộc thể loại gì, nước nào sản xuất?
Phép Thuật - Phần 2 thuộc thể loại Hài, Viễn Tưởng, Chính Kịch, Bí Ẩn, sản xuất tại Âu Mỹ năm 1999.
Phép Thuật - Phần 2 do ai đóng chính và ai đạo diễn?
Phim có sự tham gia của Holly Marie Combs, Alyssa Milano, Rose McGowan, Brian Krause, Kaley Cuoco; đạo diễn Craig Zisk, John Behring, Kevin Inch, Richard Compton, Martha Mitchell, James L. Conway, Mel Damski, Michael Zinberg, Anson Williams, Don Kurt, Jon Paré, James A. Contner, Jim Conner, Michael Schultz, Joel J. Feigenbaum, Shannen Doherty.
Phép Thuật - Phần 2 đã hoàn tất chưa?
Phép Thuật - Phần 2 đã chiếu trọn bộ 22 tập, bạn có thể xem liên tục từ đầu đến cuối.





























