PhimMoi
Nhóm Tám

Nhóm Tám

Octet

👉Xem tập mới nhất tại Nhóm Tám PhimMoi.
HDThời lượng0 phút0 lượt xem
0.0 / 10 · 0 đánh giá
Chia sẻ
Thể loại:Phim Nhạc
Quốc gia:Âu Mỹ

Diễn viên

Đạo diễn

Thông tin phim Nhóm Tám

Tên phim
Nhóm Tám
Tên gốc
Octet
Định dạng
Phim lẻ
Trạng thái
Sắp chiếu
Thời lượng
0 phút
Chất lượng
HD
Ngôn ngữ
Vietsub
Thể loại
Phim Nhạc
Quốc gia
Âu Mỹ
Đạo diễn
Lin-Manuel Miranda
Cập nhật
23/10/2026

Nội dung phim: Nhóm Tám (Octet)

Câu hỏi thường gặp về Nhóm Tám

Nhóm Tám dài bao lâu?

Nhóm Tám là phim lẻ với thời lượng 0 phút.

Xem Nhóm Tám Vietsub ở đâu?

Bạn có thể xem Nhóm Tám miễn phí tại PhimMoi với chất lượng HD, bản Vietsub, hỗ trợ điện thoại, máy tính và TV.

Nhóm Tám thuộc thể loại gì, nước nào sản xuất?

Nhóm Tám thuộc thể loại Phim Nhạc, sản xuất tại Âu Mỹ.

Nhóm Tám do ai đóng chính và ai đạo diễn?

Phim có sự tham gia của Amanda Seyfried, Rachel Zegler, Sheryl Lee Ralph, Phillipa Soo, Gaten Matarazzo; đạo diễn Lin-Manuel Miranda.

Bình luận

0
Chưa có bình luận. Hãy là người đầu tiên 💬

Phim cùng thể loại