PhimMoi
Nhật Ký Ma Cà Rồng - Phần 2

Nhật Ký Ma Cà Rồng - Phần 2

The Vampire Diaries - Season 2

👉Xem tập mới nhất tại Nhật Ký Ma Cà Rồng - Phần 2 PhimMoi.
Năm2010Tập22 / 22HDThời lượng43 phút0 lượt xem
0.0 / 10 · 0 đánh giá
Chia sẻ
Quốc gia:Âu Mỹ

Diễn viên

Đạo diễn

Danh sách tập phim

Thông tin phim Nhật Ký Ma Cà Rồng - Phần 2

Tên phim
Nhật Ký Ma Cà Rồng - Phần 2
Tên gốc
The Vampire Diaries - Season 2
Định dạng
Phim bộ
Trạng thái
Hoàn tất
Số tập
Hoàn Tất (22/22) / 22 tập
Thời lượng
43 phút
Năm phát hành
2010
Chất lượng
HD
Ngôn ngữ
Vietsub
Quốc gia
Âu Mỹ
Đạo diễn
J. Miller Tobin, John Dahl, Patrick R. Norris, Rob Hardy, Jeff Woolnough, John Behring, Charles Beeson, Liz Friedlander, Ralph Hemecker, Elizabeth Allen Rosenbaum, Marcos Siega, Joshua Butler, David Von Ancken, Michael Katleman, Wendey Stanzler, Paul M. Sommers
Điểm TMDB
8.1/10 (9.702 đánh giá)
Server
Vietsub #1
Cập nhật
23/10/2026

Nội dung phim: Nhật Ký Ma Cà Rồng - Phần 2 (The Vampire Diaries - Season 2)

Giấu mình trong những hình hài trẻ tuổi, anh em ma cà rồng Stefan và Damon vốn thù ghét nhau và đều muốn có được tình cảm của cô gái trẻ Elena.

Câu hỏi thường gặp về Nhật Ký Ma Cà Rồng - Phần 2

Nhật Ký Ma Cà Rồng - Phần 2 có bao nhiêu tập?

Nhật Ký Ma Cà Rồng - Phần 2 có tổng cộng 22 tập, hiện đã cập nhật Hoàn Tất (22/22), mỗi tập khoảng 43 phút.

Xem Nhật Ký Ma Cà Rồng - Phần 2 Vietsub ở đâu?

Bạn có thể xem Nhật Ký Ma Cà Rồng - Phần 2 miễn phí tại PhimMoi với chất lượng HD, bản Vietsub, hỗ trợ điện thoại, máy tính và TV.

Nhật Ký Ma Cà Rồng - Phần 2 thuộc thể loại gì, nước nào sản xuất?

Nhật Ký Ma Cà Rồng - Phần 2 thuộc thể loại Viễn Tưởng, Kinh Dị, Chính Kịch, sản xuất tại Âu Mỹ năm 2010.

Nhật Ký Ma Cà Rồng - Phần 2 do ai đóng chính và ai đạo diễn?

Phim có sự tham gia của Paul Wesley, Ian Somerhalder, Kat Graham, Candice King, Zach Roerig; đạo diễn J. Miller Tobin, John Dahl, Patrick R. Norris, Rob Hardy, Jeff Woolnough, John Behring, Charles Beeson, Liz Friedlander, Ralph Hemecker, Elizabeth Allen Rosenbaum, Marcos Siega, Joshua Butler, David Von Ancken, Michael Katleman, Wendey Stanzler, Paul M. Sommers.

Nhật Ký Ma Cà Rồng - Phần 2 đã hoàn tất chưa?

Nhật Ký Ma Cà Rồng - Phần 2 đã chiếu trọn bộ 22 tập, bạn có thể xem liên tục từ đầu đến cuối.

Bình luận

0
Chưa có bình luận. Hãy là người đầu tiên 💬

Phim cùng thể loại