PhimMoi
Lính Thủy Đánh Bộ

Lính Thủy Đánh Bộ

Jarhead

👉Xem tập mới nhất tại Lính Thủy Đánh Bộ PhimMoi.
Năm2005HDThời lượng123 phút0 lượt xem
0.0 / 10 · 0 đánh giá
Chia sẻ
Quốc gia:Âu MỹAnh

Diễn viên

Đạo diễn

Danh sách tập phim

Thông tin phim Lính Thủy Đánh Bộ

Tên phim
Lính Thủy Đánh Bộ
Tên gốc
Jarhead
Định dạng
Phim lẻ
Trạng thái
Hoàn tất
Thời lượng
123 phút
Năm phát hành
2005
Chất lượng
HD
Ngôn ngữ
Vietsub
Quốc gia
Âu Mỹ, Anh
Đạo diễn
Sam Mendes
Diễn viên
Jake Gyllenhaal, Jamie Foxx, Peter Sarsgaard, Scott MacDonald, Chris Cooper, Laz Alonso, Lucas Black, Brian Geraghty, Damion Poitier, Jocko Sims, Dennis Haysbert, John Krasinski, Kevin Foster, Riad Galayini, Craig Coyne, Katherine Randolph, Rini Bell, Dendrie Taylor, James Morrison, Ming Lo, Brianne Davis, Evan Jones, Todd Jensen, Nick Dash, Jacob Vargas, Iván Fenyő, Martin Papazian, Becky Boxer, Mark Davis, Kareem J. Grimes
Điểm TMDB
6.7/10 (3.287 đánh giá)
Server
Vietsub #1
Cập nhật
23/10/2026

Nội dung phim: Lính Thủy Đánh Bộ (Jarhead)

Jarhead cũng là một bộ phim chiến tranh như mọi bộ phim chiến tranh khác, nhưng khác hẳn với mọi bộ phim chiến tranh khác đó, Jarhead là câu chuyện thật về một người lính Mỹ. Jarhead không phải là câu chuyện kể về "chúng tôi đã chiến đấu ra sao", mà là "chúng tôi đã không chiến đấu ra sao". Jarhead không có nhiều cảnh action, không có nhiều cảnh giao chiến. Nói đúng ra, Jarhead là một bộ phim về chiến tranh không action, không giao chiến và cảm giác của người trong cuộc trong cuộc chiến ấy.Jarhead, nếu bạn không biết, có nghĩa lóng là US. Marine. Swoff, khi bị hỏi tại sao lại gia nhập Jarhead, đã trả lời "Tôi bị lạc trên đường đến College". Một cảnh sau đó của bộ phim, Swoff được phỏng vấn và được đưa ra vài gợi ý cho "Tại sao anh lại vào ...

Câu hỏi thường gặp về Lính Thủy Đánh Bộ

Lính Thủy Đánh Bộ dài bao lâu?

Lính Thủy Đánh Bộ là phim lẻ với thời lượng 123 phút, phát hành năm 2005.

Xem Lính Thủy Đánh Bộ Vietsub ở đâu?

Bạn có thể xem Lính Thủy Đánh Bộ miễn phí tại PhimMoi với chất lượng HD, bản Vietsub, hỗ trợ điện thoại, máy tính và TV.

Lính Thủy Đánh Bộ thuộc thể loại gì, nước nào sản xuất?

Lính Thủy Đánh Bộ thuộc thể loại Chiến Tranh, Chính Kịch, sản xuất tại Âu Mỹ, Anh năm 2005.

Lính Thủy Đánh Bộ do ai đóng chính và ai đạo diễn?

Phim có sự tham gia của Jake Gyllenhaal, Jamie Foxx, Peter Sarsgaard, Scott MacDonald, Chris Cooper; đạo diễn Sam Mendes.

Bình luận

0
Chưa có bình luận. Hãy là người đầu tiên 💬

Phim cùng thể loại