PhimMoi
Không Tha Thứ

Không Tha Thứ

Unforgiven

👉Xem tập mới nhất tại Không Tha Thứ PhimMoi.
Năm1992HDThời lượng131 phút0 lượt xem
0.0 / 10 · 0 đánh giá
Chia sẻ
Thể loại:Chiến Tranh
Quốc gia:Âu Mỹ

Diễn viên

Đạo diễn

Danh sách tập phim

Thông tin phim Không Tha Thứ

Tên phim
Không Tha Thứ
Tên gốc
Unforgiven
Định dạng
Phim lẻ
Trạng thái
Hoàn tất
Thời lượng
131 phút
Năm phát hành
1992
Chất lượng
HD
Ngôn ngữ
Vietsub
Thể loại
Chiến Tranh
Quốc gia
Âu Mỹ
Đạo diễn
Clint Eastwood
Diễn viên
Clint Eastwood, Gene Hackman, Morgan Freeman, Jaimz Woolvett, Richard Harris, Saul Rubinek, Frances Fisher, Anna Thomson, David Mucci, Rob Campbell, Anthony James, Tara Frederick, Beverley Elliott, Liisa Repo-Martell, Shane Meier, Aline Levasseur, Cherrilene Cardinal, Josie Smith, Robert Koons, Ron White, Mina E. Mina, Henry Kope, Jeremy Ratchford, John Pyper-Ferguson, Jefferson Mappin, Walter Marsh, Garner Butler, Larry Reese, Blair Haynes, Frank C. Turner
Điểm TMDB
7.9/10 (5.072 đánh giá)
Server
Vietsub #1
Cập nhật
23/10/2026

Nội dung phim: Không Tha Thứ (Unforgiven)

Big Whisky là một thị trấn kỳ lạ của những năm đầu thế kỷ 19 tại miền Tây nước Mỹ bởi hầu hết mọi người đều muốn sống lặng lẽ. Câu chuyện bắt đầu với hình ảnh một ngôi nhà, một cái cây và một người đàn ông ngồi bên nấm mộ. Mặt trời đang chiếu qua khung cửa của những ngôi nhà quanh đó, ở đấy mỗi người có một cuộc đời khác nhau trong sự yên bình chung của cả thị trấn. William Munny là một cư dân của thị trấn Big Whisky. Ông vốn là một sát thủ khét tiếng quyết rũ bỏ giang hồ để về hưởng cuộc sống bình thường bên cạnh con. Vợ ông, bà Claudia ra đi để lại cho ông một ngôi nhà sơ sài và hai cậu con trai nhỏ. Cuộc sống trở nên khó khăn khi William không đủ tiền trang trải sinh hoạt hằng ngày của ba bố con. Một hôm, có một người đàn ông tên Schofield Kid đến tìm William Munny vì nghe nói ông là một người lạnh lùng băng giá và không có dây thần kinh sợ hãi. William đã nhẹ nhàng nói rằng: “Tôi không còn là con người đó nữa Kid ạ. Chính vợ tôi đã đưa tôi ra khỏi những cơn nghiện ngập và tội lỗi”.

Câu hỏi thường gặp về Không Tha Thứ

Không Tha Thứ dài bao lâu?

Không Tha Thứ là phim lẻ với thời lượng 131 phút, phát hành năm 1992.

Xem Không Tha Thứ Vietsub ở đâu?

Bạn có thể xem Không Tha Thứ miễn phí tại PhimMoi với chất lượng HD, bản Vietsub, hỗ trợ điện thoại, máy tính và TV.

Không Tha Thứ thuộc thể loại gì, nước nào sản xuất?

Không Tha Thứ thuộc thể loại Chiến Tranh, sản xuất tại Âu Mỹ năm 1992.

Không Tha Thứ do ai đóng chính và ai đạo diễn?

Phim có sự tham gia của Clint Eastwood, Gene Hackman, Morgan Freeman, Jaimz Woolvett, Richard Harris; đạo diễn Clint Eastwood.

Bình luận

0
Chưa có bình luận. Hãy là người đầu tiên 💬

Phim cùng thể loại