PhimMoi
Hậu Duệ 3

Hậu Duệ 3

Descendants 3

👉Xem tập mới nhất tại Hậu Duệ 3 PhimMoi.
Năm2019HDThời lượng106 phút0 lượt xem
0.0 / 10 · 0 đánh giá
Chia sẻ
Quốc gia:Âu Mỹ

Diễn viên

Đạo diễn

Danh sách tập phim

Thông tin phim Hậu Duệ 3

Tên phim
Hậu Duệ 3
Tên gốc
Descendants 3
Định dạng
Phim lẻ
Trạng thái
Hoàn tất
Thời lượng
106 phút
Năm phát hành
2019
Chất lượng
HD
Ngôn ngữ
Vietsub
Quốc gia
Âu Mỹ
Đạo diễn
Kenny Ortega
Diễn viên
Dove Cameron, Mitchell Hope, Cameron Boyce, Sofia Carson, Booboo Stewart, Sarah Jeffery, China Anne McClain, Dylan Playfair, Brenna D'Amico, Zachary Gibson, Thomas Doherty, Cheyenne Jackson, Jedidiah Goodacre, Melanie Paxson, Dan Payne, Anna Cathcart, Jadah Marie, Keegan Connor Tracy, Bobby Moynihan, Aaron J Christopher, Christian Convery, Luke Roessler, Faustino Di Bauda, Judith Maxie, Jamal Sims, Linda Ko, James Hibbard, Guy Christie, Houston Stevenson, Jackson Goldstone
Điểm TMDB
7.7/10 (1.665 đánh giá)
Server
Vietsub #1
Cập nhật
23/10/2026

Nội dung phim: Hậu Duệ 3 (Descendants 3)

The teenagers of Disney's most infamous villains return to the Isle of the Lost to recruit a new batch of villainous offspring to join them at Auradon Prep.

Câu hỏi thường gặp về Hậu Duệ 3

Hậu Duệ 3 dài bao lâu?

Hậu Duệ 3 là phim lẻ với thời lượng 106 phút, phát hành năm 2019.

Xem Hậu Duệ 3 Vietsub ở đâu?

Bạn có thể xem Hậu Duệ 3 miễn phí tại PhimMoi với chất lượng HD, bản Vietsub, hỗ trợ điện thoại, máy tính và TV.

Hậu Duệ 3 thuộc thể loại gì, nước nào sản xuất?

Hậu Duệ 3 thuộc thể loại Gia Đình, Phiêu Lưu, Giả Tưởng, Truyền Hình Thực Tế, sản xuất tại Âu Mỹ năm 2019.

Hậu Duệ 3 do ai đóng chính và ai đạo diễn?

Phim có sự tham gia của Dove Cameron, Mitchell Hope, Cameron Boyce, Sofia Carson, Booboo Stewart; đạo diễn Kenny Ortega.

Bình luận

0
Chưa có bình luận. Hãy là người đầu tiên 💬

Phim cùng thể loại