PhimMoi
Hanna Bí Ẩn

Hanna Bí Ẩn

Hanna

👉Xem tập mới nhất tại Hanna Bí Ẩn PhimMoi.
Năm2011HDThời lượng111 phút0 lượt xem
0.0 / 10 · 0 đánh giá
Chia sẻ
Quốc gia:Âu MỹĐức

Diễn viên

Đạo diễn

Danh sách tập phim

Thông tin phim Hanna Bí Ẩn

Tên phim
Hanna Bí Ẩn
Tên gốc
Hanna
Định dạng
Phim lẻ
Trạng thái
Hoàn tất
Thời lượng
111 phút
Năm phát hành
2011
Chất lượng
HD
Ngôn ngữ
Vietsub
Quốc gia
Âu Mỹ, Đức
Đạo diễn
Joe Wright
Diễn viên
Saoirse Ronan, Eric Bana, Cate Blanchett, Tom Hollander, Jessica Barden, Olivia Williams, Jason Flemyng, Aldo Maland, Tim Beckmann, John Macmillan, Vicky Krieps, Martin Wuttke, Paris Arrowsmith, Paul Birchard, Christian Malcolm, Jamie Beamish, Tom Hodgkins, Vincent Montuel, Nathan Nolan, Michelle Dockery, Mohamed Majd, Sebastian Hülk, Joel Basman, Mathias Harrebye-Brandt, Álvaro Cervantes, Marc Soto, Gudrun Ritter
Điểm TMDB
6.6/10 (3.751 đánh giá)
Server
Vietsub #1
Cập nhật
23/10/2026

Nội dung phim: Hanna Bí Ẩn (Hanna)

Hanna là một cô bé 16 tuổi phải sống cách biệt với thế giới bên ngoài, bị đào tạo huấn luyện trở thành một sát thủ chuyên nghiệp bởi chính cha của mình – cựu điệp viên CIA . Hanna bị bắt khi đang thực hiện một phi vụ, cô phải nhanh chóng học cách hòa nhập với thế giới bên ngoài để bảo vệ bản thân và tìm ra sự thật che dấu về sự tồn tại, cũng như câu trả lời cho những câu hỏi bất ngờ về thân thế của chính mình.

Câu hỏi thường gặp về Hanna Bí Ẩn

Hanna Bí Ẩn dài bao lâu?

Hanna Bí Ẩn là phim lẻ với thời lượng 111 phút, phát hành năm 2011.

Xem Hanna Bí Ẩn Vietsub ở đâu?

Bạn có thể xem Hanna Bí Ẩn miễn phí tại PhimMoi với chất lượng HD, bản Vietsub, hỗ trợ điện thoại, máy tính và TV.

Hanna Bí Ẩn thuộc thể loại gì, nước nào sản xuất?

Hanna Bí Ẩn thuộc thể loại Phiêu Lưu, Hành Động, Phim Nhạc, sản xuất tại Âu Mỹ, Đức năm 2011.

Hanna Bí Ẩn do ai đóng chính và ai đạo diễn?

Phim có sự tham gia của Saoirse Ronan, Eric Bana, Cate Blanchett, Tom Hollander, Jessica Barden; đạo diễn Joe Wright.

Bình luận

0
Chưa có bình luận. Hãy là người đầu tiên 💬

Phim cùng thể loại