PhimMoi
Hám Long Thiên Quan

Hám Long Thiên Quan

Dragon Shaking Coffin

👉Xem tập mới nhất tại Hám Long Thiên Quan PhimMoi.
Năm2021HDThời lượng0 phút0 lượt xem
0.0 / 10 · 0 đánh giá
Chia sẻ
Quốc gia:Trung Quốc

Diễn viên

Đạo diễn

Danh sách tập phim

Thông tin phim Hám Long Thiên Quan

Tên phim
Hám Long Thiên Quan
Tên gốc
Dragon Shaking Coffin
Định dạng
Phim lẻ
Trạng thái
Hoàn tất
Thời lượng
0 phút
Năm phát hành
2021
Chất lượng
HD
Ngôn ngữ
Vietsub
Quốc gia
Trung Quốc
Đạo diễn
Zhong Weixi, Yang Shuai
Diễn viên
Liu Lincheng, Zhang Dong, Shudan Wang, Kunlun, Zhang Chunzhong
Server
Vietsub #1
Cập nhật
25/10/2026

Nội dung phim: Hám Long Thiên Quan (Dragon Shaking Coffin)

The mystery of the tomb of Genghis Khan that has been passed down for generations, Who will solve its riddle - foreign tomb raiders or patriotic archeologists from China?

Câu hỏi thường gặp về Hám Long Thiên Quan

Hám Long Thiên Quan dài bao lâu?

Hám Long Thiên Quan là phim lẻ với thời lượng 0 phút, phát hành năm 2021.

Xem Hám Long Thiên Quan Vietsub ở đâu?

Bạn có thể xem Hám Long Thiên Quan miễn phí tại PhimMoi với chất lượng HD, bản Vietsub, hỗ trợ điện thoại, máy tính và TV.

Hám Long Thiên Quan thuộc thể loại gì, nước nào sản xuất?

Hám Long Thiên Quan thuộc thể loại Chính Kịch, Phim Nhạc, sản xuất tại Trung Quốc năm 2021.

Hám Long Thiên Quan do ai đóng chính và ai đạo diễn?

Phim có sự tham gia của Liu Lincheng, Zhang Dong, Shudan Wang, Kunlun, Zhang Chunzhong; đạo diễn Zhong Weixi, Yang Shuai.

Bình luận

0
Chưa có bình luận. Hãy là người đầu tiên 💬

Phim cùng thể loại