PhimMoi
Đừng Sợ Bóng Tối

Đừng Sợ Bóng Tối

Don't Be Afraid of the Dark

👉Xem tập mới nhất tại Đừng Sợ Bóng Tối PhimMoi.
Năm1973HDThời lượng74 phút0 lượt xem
0.0 / 10 · 0 đánh giá
Chia sẻ
Thể loại:Kinh DịBí Ẩn
Quốc gia:Âu Mỹ

Diễn viên

Đạo diễn

Danh sách tập phim

Thông tin phim Đừng Sợ Bóng Tối

Tên phim
Đừng Sợ Bóng Tối
Tên gốc
Don't Be Afraid of the Dark
Định dạng
Phim lẻ
Trạng thái
Hoàn tất
Thời lượng
74 phút
Năm phát hành
1973
Chất lượng
HD
Ngôn ngữ
Vietsub
Thể loại
Kinh Dị, Bí Ẩn
Quốc gia
Âu Mỹ
Đạo diễn
John Newland
Điểm TMDB
6.0/10 (96 đánh giá)
Server
Vietsub
Cập nhật
23/10/2026

Nội dung phim: Đừng Sợ Bóng Tối (Don't Be Afraid of the Dark)

Câu hỏi thường gặp về Đừng Sợ Bóng Tối

Đừng Sợ Bóng Tối dài bao lâu?

Đừng Sợ Bóng Tối là phim lẻ với thời lượng 74 phút, phát hành năm 1973.

Xem Đừng Sợ Bóng Tối Vietsub ở đâu?

Bạn có thể xem Đừng Sợ Bóng Tối miễn phí tại PhimMoi với chất lượng HD, bản Vietsub, hỗ trợ điện thoại, máy tính và TV.

Đừng Sợ Bóng Tối thuộc thể loại gì, nước nào sản xuất?

Đừng Sợ Bóng Tối thuộc thể loại Kinh Dị, Bí Ẩn, sản xuất tại Âu Mỹ năm 1973.

Đừng Sợ Bóng Tối do ai đóng chính và ai đạo diễn?

Phim có sự tham gia của Kim Darby, Jim Hutton, William Demarest, Barbara Anderson, Pedro Armendáriz Jr.; đạo diễn John Newland.

Bình luận

0
Chưa có bình luận. Hãy là người đầu tiên 💬

Phim cùng thể loại