PhimMoi
Đoàn Kết

Đoàn Kết

Bandi

👉Xem tập mới nhất tại Đoàn Kết PhimMoi.
Năm2026Tập8 / 8HDThời lượng62 phút0 lượt xem
0.0 / 10 · 0 đánh giá
Chia sẻ
Quốc gia:Pháp

Diễn viên

Đạo diễn

Danh sách tập phim

Thông tin phim Đoàn Kết

Tên phim
Đoàn Kết
Tên gốc
Bandi
Định dạng
Phim bộ
Trạng thái
Hoàn tất
Số tập
Hoàn Tất (8/8) / 8 tập
Thời lượng
62 phút
Năm phát hành
2026
Chất lượng
HD
Ngôn ngữ
Vietsub
Quốc gia
Pháp
Đạo diễn
Jimmy Laporal-Trésor, Mathilde Vallet
Điểm TMDB
7.4/10 (47 đánh giá)
Server
Vietsub #1
Cập nhật
23/10/2026

Nội dung phim: Đoàn Kết (Bandi)

Sau cái chết của mẹ — chỗ dựa tinh thần và là điểm tựa vững chắc của họ — mười một anh chị em, từ 7 đến 23 tuổi, cố gắng giữ vững sự đoàn kết trước nghịch cảnh. Nhưng đối với một số người trong số họ, buôn bán ma túy dường như là con đường duy nhất để sinh tồn. Đây là một quyết định không hề được tất cả đồng thuận, và nó đã đặt sức mạnh gắn kết của gia đình họ vào thử thách khắc nghiệt.

Câu hỏi thường gặp về Đoàn Kết

Đoàn Kết có bao nhiêu tập?

Đoàn Kết có tổng cộng 8 tập, hiện đã cập nhật Hoàn Tất (8/8), mỗi tập khoảng 62 phút.

Xem Đoàn Kết Vietsub ở đâu?

Bạn có thể xem Đoàn Kết miễn phí tại PhimMoi với chất lượng HD, bản Vietsub, hỗ trợ điện thoại, máy tính và TV.

Đoàn Kết thuộc thể loại gì, nước nào sản xuất?

Đoàn Kết thuộc thể loại Gia Đình, Chính Kịch, sản xuất tại Pháp năm 2026.

Đoàn Kết do ai đóng chính và ai đạo diễn?

Phim có sự tham gia của Rudgy Pajany, Jonathan Zaccaï, Rémy Laquittant, Rodney Dijon, Djody Grimeau; đạo diễn Jimmy Laporal-Trésor, Mathilde Vallet.

Đoàn Kết đã hoàn tất chưa?

Đoàn Kết đã chiếu trọn bộ 8 tập, bạn có thể xem liên tục từ đầu đến cuối.

Bình luận

0
Chưa có bình luận. Hãy là người đầu tiên 💬

Phim cùng thể loại