PhimMoi
Cuộc Đổ Bộ Bí Ẩn

Cuộc Đổ Bộ Bí Ẩn

Arrival

👉Xem tập mới nhất tại Cuộc Đổ Bộ Bí Ẩn PhimMoi.
Năm2016HDThời lượng116 phút0 lượt xem
0.0 / 10 · 0 đánh giá
Chia sẻ
Quốc gia:Âu Mỹ

Diễn viên

Đạo diễn

Danh sách tập phim

Thông tin phim Cuộc Đổ Bộ Bí Ẩn

Tên phim
Cuộc Đổ Bộ Bí Ẩn
Tên gốc
Arrival
Định dạng
Phim lẻ
Trạng thái
Hoàn tất
Thời lượng
116 phút
Năm phát hành
2016
Chất lượng
HD
Ngôn ngữ
Thuyết Minh
Quốc gia
Âu Mỹ
Đạo diễn
Denis Villeneuve
Diễn viên
Amy Adams, Jeremy Renner, Forest Whitaker, Michael Stuhlbarg, Mark O'Brien, Abigail Pniowsky, Julia Scarlett Dan, Jadyn Malone, Frank Schorpion, Tzi Ma, Lucas Chartier-Dessert, Christian Jadah, Lucy Van Oldenbarneveld, Andrew Shaver, Pat Kiely, Sonia Vigneault, Mark Camacho, Sabrina Reeves, Julian Casey, Tony Robinow, Larry Day, Matthew Willson, Ruth Chiang, Russell Yuen, Sergiy Marchenko, Anana Rydvald, Bineyam Girma, Abdelghafour Elaaziz, Abdul Ayoola, Alex M. Yeuh
Điểm TMDB
7.6/10 (19.761 đánh giá)
Server
Thuyết minh #1
Cập nhật
23/10/2026

Nội dung phim: Cuộc Đổ Bộ Bí Ẩn (Arrival)

Khi một phi thuyền bí ẩn đáp xuống trái đất, một biệt đội tinh anh dưới sự dẫn dắt của chuyên gia ngôn ngữ học kiệt xuất Louise Banks được đưa đến để điều tra. Louise và các đồng đội phải chạy đua với thời gian để tìm câu trả lời cho nhiều bí ẩn. Để rồi, trong quá trình tìm kiếm, cô phát hiện những điều có thể đe dọa cuộc sống của cô và sự tồn tại của cả nhân loại.

Câu hỏi thường gặp về Cuộc Đổ Bộ Bí Ẩn

Cuộc Đổ Bộ Bí Ẩn dài bao lâu?

Cuộc Đổ Bộ Bí Ẩn là phim lẻ với thời lượng 116 phút, phát hành năm 2016.

Xem Cuộc Đổ Bộ Bí Ẩn Thuyết Minh ở đâu?

Bạn có thể xem Cuộc Đổ Bộ Bí Ẩn miễn phí tại PhimMoi với chất lượng HD, bản Thuyết Minh, hỗ trợ điện thoại, máy tính và TV.

Cuộc Đổ Bộ Bí Ẩn thuộc thể loại gì, nước nào sản xuất?

Cuộc Đổ Bộ Bí Ẩn thuộc thể loại Viễn Tưởng, Chính Kịch, Bí Ẩn, sản xuất tại Âu Mỹ năm 2016.

Cuộc Đổ Bộ Bí Ẩn do ai đóng chính và ai đạo diễn?

Phim có sự tham gia của Amy Adams, Jeremy Renner, Forest Whitaker, Michael Stuhlbarg, Mark O'Brien; đạo diễn Denis Villeneuve.

Bình luận

0
Chưa có bình luận. Hãy là người đầu tiên 💬

Phim cùng thể loại