PhimMoi
Cùng Làm Cớm

Cùng Làm Cớm

Let's Be Cops

👉Xem tập mới nhất tại Cùng Làm Cớm PhimMoi.
Năm2014HDThời lượng104 phút0 lượt xem
0.0 / 10 · 0 đánh giá
Chia sẻ
Thể loại:Hài
Quốc gia:Âu Mỹ

Diễn viên

Đạo diễn

Danh sách tập phim

Thông tin phim Cùng Làm Cớm

Tên phim
Cùng Làm Cớm
Tên gốc
Let's Be Cops
Định dạng
Phim lẻ
Trạng thái
Hoàn tất
Thời lượng
104 phút
Năm phát hành
2014
Chất lượng
HD
Ngôn ngữ
Thuyết Minh
Thể loại
Hài
Quốc gia
Âu Mỹ
Đạo diễn
Luke Greenfield
Diễn viên
Jake Johnson, Damon Wayans Jr., Rob Riggle, Nina Dobrev, James D'Arcy, Keegan-Michael Key, Andy Garcia, Jon Lajoie, Tom Mardirosian, Natasha Leggero, Rebecca Koon, Joshua Ormond, L. Warren Young, Nelson Bonilla, Brian Oerly, Jeff Chase, Alec Rayme, Randy Havens, Chas Harvey, Dane Davenport, Raven-Danielle Baker, Chelsea Hayes, Kara Flowers, Briana Venskus, Jwaundace Candece, Sam Medina, Americus Abesamis, Wilson Schwarz, Andrew Kochman, Hoke Faser
Điểm TMDB
6.5/10 (3.025 đánh giá)
Server
Thuyết minh #1
Cập nhật
23/10/2026

Nội dung phim: Cùng Làm Cớm (Let's Be Cops)

Đây là một phim cảnh sát bạn thân cuối cùng ngoại trừ một điều: họ không phải là cảnh sát. Khi hai người bạn gặp khó khăn ăn mặc như cảnh sát trong một bữa tiệc hóa trang, họ gây chú ý cho khu phố. Nhưng khi những “anh hùng” mới toanh này vướng vào một mạng lưới thực tế rắc rối gồm những tên cướp và thám tử bẩn thỉu, họ buộc phải gắn huy hiệu giả của mình vào để đối đầu với rủi ro.

Câu hỏi thường gặp về Cùng Làm Cớm

Cùng Làm Cớm dài bao lâu?

Cùng Làm Cớm là phim lẻ với thời lượng 104 phút, phát hành năm 2014.

Xem Cùng Làm Cớm Thuyết Minh ở đâu?

Bạn có thể xem Cùng Làm Cớm miễn phí tại PhimMoi với chất lượng HD, bản Thuyết Minh, hỗ trợ điện thoại, máy tính và TV.

Cùng Làm Cớm thuộc thể loại gì, nước nào sản xuất?

Cùng Làm Cớm thuộc thể loại Hài, sản xuất tại Âu Mỹ năm 2014.

Cùng Làm Cớm do ai đóng chính và ai đạo diễn?

Phim có sự tham gia của Jake Johnson, Damon Wayans Jr., Rob Riggle, Nina Dobrev, James D'Arcy; đạo diễn Luke Greenfield.

Bình luận

0
Chưa có bình luận. Hãy là người đầu tiên 💬

Phim cùng thể loại