PhimMoi
Cậu bé mất tích - Phần 3

Cậu bé mất tích - Phần 3

Stranger Things - Season 3

👉Xem tập mới nhất tại Cậu bé mất tích - Phần 3 PhimMoi.
Năm2019Tập8 / 8HDThời lượng56 phút0 lượt xem
0.0 / 10 · 0 đánh giá
Chia sẻ
Quốc gia:Âu Mỹ

Diễn viên

Đạo diễn

Danh sách tập phim

Thông tin phim Cậu bé mất tích - Phần 3

Tên phim
Cậu bé mất tích - Phần 3
Tên gốc
Stranger Things - Season 3
Định dạng
Phim bộ
Trạng thái
Hoàn tất
Số tập
Hoàn Tất (8/8) / 8 tập
Thời lượng
56 phút
Năm phát hành
2019
Chất lượng
HD
Ngôn ngữ
Lồng tiếng
Quốc gia
Âu Mỹ
Đạo diễn
Matt Duffer, Ross Duffer, Shawn Levy, Uta Briesewitz
Điểm TMDB
8.2/10 (21.459 đánh giá)
Server
Lồng tiếng #1
Cập nhật
23/10/2026

Nội dung phim: Cậu bé mất tích - Phần 3 (Stranger Things - Season 3)

Mối tình chớm nở. Trung tâm thương mại mới. Chuột dại chạy về phía nguy hiểm. Tất cả diễn ra vào mùa hè năm 1985 ở Hawkins... và đó là một mùa hè có thể thay đổi tất cả.

Câu hỏi thường gặp về Cậu bé mất tích - Phần 3

Cậu bé mất tích - Phần 3 có bao nhiêu tập?

Cậu bé mất tích - Phần 3 có tổng cộng 8 tập, hiện đã cập nhật Hoàn Tất (8/8), mỗi tập khoảng 56 phút.

Xem Cậu bé mất tích - Phần 3 Lồng Tiếng ở đâu?

Bạn có thể xem Cậu bé mất tích - Phần 3 miễn phí tại PhimMoi với chất lượng HD, bản Lồng Tiếng, hỗ trợ điện thoại, máy tính và TV.

Cậu bé mất tích - Phần 3 thuộc thể loại gì, nước nào sản xuất?

Cậu bé mất tích - Phần 3 thuộc thể loại Viễn Tưởng, Hành Động, Bí Ẩn, sản xuất tại Âu Mỹ năm 2019.

Cậu bé mất tích - Phần 3 do ai đóng chính và ai đạo diễn?

Phim có sự tham gia của Winona Ryder, David Harbour, Millie Bobby Brown, Finn Wolfhard, Gaten Matarazzo; đạo diễn Matt Duffer, Ross Duffer, Shawn Levy, Uta Briesewitz.

Cậu bé mất tích - Phần 3 đã hoàn tất chưa?

Cậu bé mất tích - Phần 3 đã chiếu trọn bộ 8 tập, bạn có thể xem liên tục từ đầu đến cuối.

Bình luận

0
Chưa có bình luận. Hãy là người đầu tiên 💬

Phim cùng thể loại