PhimMoi
Bộ Xương - Hài Cốt: Phần 5

Bộ Xương - Hài Cốt: Phần 5

Bones - Season 5

👉Xem tập mới nhất tại Bộ Xương - Hài Cốt: Phần 5 PhimMoi.
Năm2009Tập22 / 22HDThời lượng43 phút0 lượt xem
0.0 / 10 · 0 đánh giá
Chia sẻ
Quốc gia:Âu Mỹ

Diễn viên

Đạo diễn

Danh sách tập phim

Thông tin phim Bộ Xương - Hài Cốt: Phần 5

Tên phim
Bộ Xương - Hài Cốt: Phần 5
Tên gốc
Bones - Season 5
Định dạng
Phim bộ
Trạng thái
Hoàn tất
Số tập
Hoàn Tất (22/22) / 22 tập
Thời lượng
43 phút
Năm phát hành
2009
Chất lượng
HD
Ngôn ngữ
Vietsub
Quốc gia
Âu Mỹ
Đạo diễn
Ian Toynton, Alex Chapple, Allan Kroeker, Gordon Lonsdale, Jeannot Szwarc, Dwight H. Little, Chad Lowe, Jeff Woolnough, Kate Woods, Tim Southam, Allison Liddi-Brown, Emile B. Levisetti, David Boreanaz, François Velle
Điểm TMDB
7.7/10 (3.557 đánh giá)
Server
Vietsub #1
Cập nhật
23/10/2026

Nội dung phim: Bộ Xương - Hài Cốt: Phần 5 (Bones - Season 5)

Dr. Temperance Brennan and her colleagues at the Jeffersonian's Medico-Legal Lab assist Special Agent Seeley Booth with murder investigations when the remains are so badly decomposed, burned or destroyed that the standard identification methods are useless.

Câu hỏi thường gặp về Bộ Xương - Hài Cốt: Phần 5

Bộ Xương - Hài Cốt: Phần 5 có bao nhiêu tập?

Bộ Xương - Hài Cốt: Phần 5 có tổng cộng 22 tập, hiện đã cập nhật Hoàn Tất (22/22), mỗi tập khoảng 43 phút.

Xem Bộ Xương - Hài Cốt: Phần 5 Vietsub ở đâu?

Bạn có thể xem Bộ Xương - Hài Cốt: Phần 5 miễn phí tại PhimMoi với chất lượng HD, bản Vietsub, hỗ trợ điện thoại, máy tính và TV.

Bộ Xương - Hài Cốt: Phần 5 thuộc thể loại gì, nước nào sản xuất?

Bộ Xương - Hài Cốt: Phần 5 thuộc thể loại Hình Sự, Chính Kịch, sản xuất tại Âu Mỹ năm 2009.

Bộ Xương - Hài Cốt: Phần 5 do ai đóng chính và ai đạo diễn?

Phim có sự tham gia của Emily Deschanel, David Boreanaz, John Boyd, Michaela Conlin, Tamara Taylor; đạo diễn Ian Toynton, Alex Chapple, Allan Kroeker, Gordon Lonsdale, Jeannot Szwarc, Dwight H. Little, Chad Lowe, Jeff Woolnough, Kate Woods, Tim Southam, Allison Liddi-Brown, Emile B. Levisetti, David Boreanaz, François Velle.

Bộ Xương - Hài Cốt: Phần 5 đã hoàn tất chưa?

Bộ Xương - Hài Cốt: Phần 5 đã chiếu trọn bộ 22 tập, bạn có thể xem liên tục từ đầu đến cuối.

Bình luận

0
Chưa có bình luận. Hãy là người đầu tiên 💬

Phim cùng thể loại