PhimMoi
Bằng Chứng Thép - Phần 1

Bằng Chứng Thép - Phần 1

Forensic Heroes - Season 1

👉Xem tập mới nhất tại Bằng Chứng Thép - Phần 1 PhimMoi.
Năm2006Tập25 / 25HDThời lượng45 phút0 lượt xem
0.0 / 10 · 0 đánh giá
Chia sẻ
Quốc gia:Hồng Kông

Diễn viên

Đạo diễn

Danh sách tập phim

Thông tin phim Bằng Chứng Thép - Phần 1

Tên phim
Bằng Chứng Thép - Phần 1
Tên gốc
Forensic Heroes - Season 1
Định dạng
Phim bộ
Trạng thái
Hoàn tất
Số tập
Hoàn Tất (25/25) / 25 tập
Thời lượng
45 phút
Năm phát hành
2006
Chất lượng
HD
Ngôn ngữ
Lồng tiếng
Quốc gia
Hồng Kông
Đạo diễn
Mui Siu-Ching
Diễn viên
Bobby Au-Yeung Tsan-Wah, Yoyo Mung Ka-Wai, Frankie Lam, Linda Chung Ka-Yan, Florence Kwok Siu-Wan, Vivien Yeo, Oscar Leung Lit-Wai, Astrid Chan Chi-Ching, Ku Feng, Fred Cheng Chun-Hung, Raymond Cho Wing-Lim, Joel Chan, Candy Chiu Ching-Yee, Jay Lau Kam-Ling, Eddie Li Yu-Yeung, Henry Yu Yang, Felton Law Gwan-Joh
Server
Lồng tiếng #1
Cập nhật
23/10/2026

Nội dung phim: Bằng Chứng Thép - Phần 1 (Forensic Heroes - Season 1)

Cao Ngạn Bác là bác sĩ pháp y cao cấp, phụ trách khâu hóa nghiệm ở Bộ Sự vụ Pháp chứng. Công việc của anh là đến hiện trường vụ án, thu thập bằng chứng, hóa nghiệm vật chứng, hỗ trợ cảnh sát phá án. Cổ Trạch Lâm cũng là bác sĩ pháp y. Sở trường của anh là phẫu thuật tử thi. Cao Ngạn Bác và Cổ Trạch Lâm không chỉ là đồng nghiệp ở nơi làm việc, mà trong gia đình, họ còn có thêm mối quan hệ anh rể - em vợ. Lương Tiểu Nhu là một cô cảnh sát dễ thương, thông minh, gan dạ. Tuy còn trẻ nhưng Tiểu Nhu đã được thăng chức Tổ trưởng Tổ Trọng án - Tổng bộ Tây Cửu Long. Thế rồi xảy ra vụ án Cổ Trạch Dao - chính là vợ của Cao Ngạn Bác. Vụ án xảy ra vào lúc Lâm Bái Bái - người yêu năm xưa của Ngạn Bác - từ Mỹ trở về... Tất cả các manh mối và bằng chứng đều bất lợi cho Ngạn Bác… Ai là hung thủ trong cái chết của Cổ Trạch Dao khi cô còn đang trong thời gian điều trị tại bệnh viện…

Câu hỏi thường gặp về Bằng Chứng Thép - Phần 1

Bằng Chứng Thép - Phần 1 có bao nhiêu tập?

Bằng Chứng Thép - Phần 1 có tổng cộng 25 tập, hiện đã cập nhật Hoàn Tất (25/25), mỗi tập khoảng 45 phút.

Xem Bằng Chứng Thép - Phần 1 Lồng Tiếng ở đâu?

Bạn có thể xem Bằng Chứng Thép - Phần 1 miễn phí tại PhimMoi với chất lượng HD, bản Lồng Tiếng, hỗ trợ điện thoại, máy tính và TV.

Bằng Chứng Thép - Phần 1 thuộc thể loại gì, nước nào sản xuất?

Bằng Chứng Thép - Phần 1 thuộc thể loại Hình Sự, Chính Kịch, Tội Phạm, sản xuất tại Hồng Kông năm 2006.

Bằng Chứng Thép - Phần 1 do ai đóng chính và ai đạo diễn?

Phim có sự tham gia của Bobby Au-Yeung Tsan-Wah, Yoyo Mung Ka-Wai, Frankie Lam, Linda Chung Ka-Yan, Florence Kwok Siu-Wan; đạo diễn Mui Siu-Ching.

Bằng Chứng Thép - Phần 1 đã hoàn tất chưa?

Bằng Chứng Thép - Phần 1 đã chiếu trọn bộ 25 tập, bạn có thể xem liên tục từ đầu đến cuối.

Bình luận

0
Chưa có bình luận. Hãy là người đầu tiên 💬

Phim cùng thể loại