Diễn viên
Đạo diễn
Danh sách tập phim
Thông tin phim Bản sao tội ác
- Tên phim
- Bản sao tội ác
- Tên gốc
- Copycat
- Định dạng
- Phim lẻ
- Trạng thái
- Hoàn tất
- Thời lượng
- 124 phút
- Năm phát hành
- 1995
- Chất lượng
- HD
- Ngôn ngữ
- Vietsub
- Quốc gia
- Âu Mỹ
- Đạo diễn
- Jon Amiel
- Diễn viên
- Sigourney Weaver, Holly Hunter, Dermot Mulroney, William McNamara, Harry Connick Jr., J.E. Freeman, Will Patton, John Rothman, Shannon O'Hurley, Bob Greene, Tony Haney, Danny Kovacs, Tahmus Rounds, Scott Devenney, David Michael Silverman, Diane Amos, Kelly De Martino, Richard Conti, Nick Scoggin, Bert Kinyon, Dennis Richmond, Rob Nilsson, Kenny Kwong, Charles Branklyn, Rebecca Klingler, Terry Brown, Corie Henninger, Bill Bonham, Kathleen Stefano, Chris Beale
- Điểm TMDB
- 6.5/10 (1.353 đánh giá)
- Server
- Vietsub #1
- Cập nhật
- 23/10/2026
Nội dung phim: Bản sao tội ác (Copycat)
Cuộc săn lùng sát nhân ghê rợn ở San Francisco khiến hai người phụ nữ bất ngờ thành đồng minh: một thanh tra và một nhà tâm lý học sống sót sau vụ tấn công của sát nhân hàng loạt.
Câu hỏi thường gặp về Bản sao tội ác
Bản sao tội ác dài bao lâu?
Bản sao tội ác là phim lẻ với thời lượng 124 phút, phát hành năm 1995.
Xem Bản sao tội ác Vietsub ở đâu?
Bạn có thể xem Bản sao tội ác miễn phí tại PhimMoi với chất lượng HD, bản Vietsub, hỗ trợ điện thoại, máy tính và TV.
Bản sao tội ác thuộc thể loại gì, nước nào sản xuất?
Bản sao tội ác thuộc thể loại Hình Sự, Phim Nhạc, Bí Ẩn, sản xuất tại Âu Mỹ năm 1995.
Bản sao tội ác do ai đóng chính và ai đạo diễn?
Phim có sự tham gia của Sigourney Weaver, Holly Hunter, Dermot Mulroney, William McNamara, Harry Connick Jr.; đạo diễn Jon Amiel.
Bình luận
0Chưa có bình luận. Hãy là người đầu tiên 💬























