PhimMoi
Bản Báo Cáo Thiểu Số

Bản Báo Cáo Thiểu Số

Minority Report

👉Xem tập mới nhất tại Bản Báo Cáo Thiểu Số PhimMoi.
Năm2002HDThời lượng145 phút0 lượt xem
0.0 / 10 · 0 đánh giá
Chia sẻ
Quốc gia:Âu Mỹ

Diễn viên

Đạo diễn

Danh sách tập phim

Thông tin phim Bản Báo Cáo Thiểu Số

Tên phim
Bản Báo Cáo Thiểu Số
Tên gốc
Minority Report
Định dạng
Phim lẻ
Trạng thái
Hoàn tất
Thời lượng
145 phút
Năm phát hành
2002
Chất lượng
HD
Ngôn ngữ
Vietsub
Quốc gia
Âu Mỹ
Đạo diễn
Steven Spielberg
Diễn viên
Tom Cruise, Samantha Morton, Colin Farrell, Max von Sydow, Kathryn Morris, Steve Harris, Neal McDonough, Patrick Kilpatrick, Peter Stormare, Jessica Capshaw, Lois Smith, Tim Blake Nelson, Mike Binder, Daniel London, Jessica Harper, Ashley Crow, Arye Gross, Richard Coca, Keith Campbell, Kirk B.R. Woller, Klea Scott, Frank Grillo, Anna Maria Horsford, Sarah Simmons, Eugene Osment, James Henderson, Vené L. Arcoraci, Erica Ford, Keith Flippen, Nathan Taylor
Điểm TMDB
7.4/10 (9.770 đánh giá)
Server
Vietsub #1
Cập nhật
23/10/2026

Nội dung phim: Bản Báo Cáo Thiểu Số (Minority Report)

Thanh tra John Anderton đầy trách nhiệm và tuyệt đối tin tưởng vào Bộ phận dự đoán. Nhưng thật trớ trêu khi một ngày Bộ phận thông báo rằng John chính là kẻ giết người tiếp theo, nạn nhân là một người anh không hề quen biết. Không còn cách nào khác, anh phải chạy trốn. Trên đường đi tìm ra sự thực về Bản báo cáo thiểu số, John đã khám phá ra bí mật về Bộ phận Dự Đoán này mà không ai có thể ngờ tới được.

Câu hỏi thường gặp về Bản Báo Cáo Thiểu Số

Bản Báo Cáo Thiểu Số dài bao lâu?

Bản Báo Cáo Thiểu Số là phim lẻ với thời lượng 145 phút, phát hành năm 2002.

Xem Bản Báo Cáo Thiểu Số Vietsub ở đâu?

Bạn có thể xem Bản Báo Cáo Thiểu Số miễn phí tại PhimMoi với chất lượng HD, bản Vietsub, hỗ trợ điện thoại, máy tính và TV.

Bản Báo Cáo Thiểu Số thuộc thể loại gì, nước nào sản xuất?

Bản Báo Cáo Thiểu Số thuộc thể loại Viễn Tưởng, Hành Động, Phim Nhạc, sản xuất tại Âu Mỹ năm 2002.

Bản Báo Cáo Thiểu Số do ai đóng chính và ai đạo diễn?

Phim có sự tham gia của Tom Cruise, Samantha Morton, Colin Farrell, Max von Sydow, Kathryn Morris; đạo diễn Steven Spielberg.

Bình luận

0
Chưa có bình luận. Hãy là người đầu tiên 💬

Phim cùng thể loại