PhimMoi
Baby Doll

Baby Doll

Baby Doll

👉Xem tập mới nhất tại Baby Doll PhimMoi.
Năm1956HDThời lượng114 phút0 lượt xem
0.0 / 10 · 0 đánh giá
Chia sẻ
Thể loại:Chính Kịch
Quốc gia:Âu Mỹ

Diễn viên

Đạo diễn

Danh sách tập phim

Thông tin phim Baby Doll

Tên phim
Baby Doll
Tên gốc
Baby Doll
Định dạng
Phim lẻ
Trạng thái
Hoàn tất
Thời lượng
114 phút
Năm phát hành
1956
Chất lượng
HD
Ngôn ngữ
Vietsub
Thể loại
Chính Kịch
Quốc gia
Âu Mỹ
Đạo diễn
Elia Kazan
Điểm TMDB
7.0/10 (142 đánh giá)
Server
Vietsub #1
Cập nhật
23/10/2026

Nội dung phim: Baby Doll (Baby Doll)

Archie Lee Meighan is a failing cotton gin owner who is married to Baby Doll, a 19-year old childlike beauty whose father arranged the marriage for financial reasons. As Archie awaits the arrival of Baby Doll's 20th birthday, the day that they are supposed to consummate their marriage, he faces interference from business rival Silva Vacarro, who plots to seduce Baby Doll away from Meighan.

Câu hỏi thường gặp về Baby Doll

Baby Doll dài bao lâu?

Baby Doll là phim lẻ với thời lượng 114 phút, phát hành năm 1956.

Xem Baby Doll Vietsub ở đâu?

Bạn có thể xem Baby Doll miễn phí tại PhimMoi với chất lượng HD, bản Vietsub, hỗ trợ điện thoại, máy tính và TV.

Baby Doll thuộc thể loại gì, nước nào sản xuất?

Baby Doll thuộc thể loại Chính Kịch, sản xuất tại Âu Mỹ năm 1956.

Baby Doll do ai đóng chính và ai đạo diễn?

Phim có sự tham gia của Karl Malden, Carroll Baker, Eli Wallach, Mildred Dunnock, Lonny Chapman; đạo diễn Elia Kazan.

Bình luận

0
Chưa có bình luận. Hãy là người đầu tiên 💬

Phim cùng thể loại